மேல்நிலைப் பள்ளிக்கு கூடுதல் கட்டிடம்

தாமரன்கோட்டை அரசு மேல்நிலைப் பள்ளிக்கு ரூ84,00,000 செலவில் கூடுதல் கட்டிடங்கள் கட்டும் பணி சில காலத்திற்கு முன் தொடங்கப்பட்டது. அது இப்பொழுது நிறைவு பெற்றுள்ள நிலையில் இன்னும் சில நாட்களில் திறப்பு விழா நடைபெறும் என்று அதிகாரப் பூர்வமான செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன.

பின் தங்கிய கிராமப் புறத்தில் உள்ள நமது அரசு மேல்நிலைப் பள்ளியின் உள்கட்டமைப்பு வசதிகளை மேம்படுத்தியமை இங்கு கல்வி பயிலும் ஏழை, நடுத்தட்டு மக்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக அமையும். இந்த நிதி உதவியை தாமரன்கோட்டை பள்ளிக்கு கொடுத்த அரசிற்கும், அதை பெற முயற்சி செய்த உள்ளாட்சித் துறை மற்றும் ஊர்த் தலைவர்களுக்கும் பாராட்டுகளை தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

இந்த பள்ளியில் பயின்ற செல்வி ரபியா பேகம் கடந்த வருட பத்தாம் வகுப்பு தேர்வில் மாநில அளவில் மூன்றாவது இடத்தைப் பெற்றார் என்பது இவ்விடத்தில்குறிப்பிடத்தக்கது.

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

One thought on “மேல்நிலைப் பள்ளிக்கு கூடுதல் கட்டிடம்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *