அன்புள்ள நண்பர்களே

உலகின் பல திசைகளிலும் பரவிக்கிடந்து சாதனைகள் புரிந்து வரும் அன்புள்ள தாமரன்கோட்டையைச் சேர்ந்த நண்பர்களே, உங்களுக்கு எனது கனிவான வணக்கங்கள்.

தாமரன்கோட்டை பற்றிய செய்திகளை பகிர்ந்துகொள்ளவும், நமது ஊர் முன்னோக்கியிருக்கும் முக்கிய பிரச்சனைகள் பற்றி விவாதிக்கவும், ஆக்கப்பூர்வ செயல்பாடுகளை ஒருங்கிணைக்கவும் வலைநுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி ஏதாவது செய்ய நெடுநாட்களாக நினைத்திருந்தேன். இப்பொழுதே அது நிறைவேறியது, இந்த வலைப்பதிவினை தொடங்கியதன் மூலமாக.

நமது இளைய சமுதாயத்தின் சாதனைகள் நம்பிக்கையையும் பெருமையையும் அளிக்கிற அதே சமயத்தில், நம் மக்களை முன்னோக்கியிருக்கும் பிரச்சனைகளும் மலைக்கவைக்கிறது. இப்பதிவை நீங்கள் சென்னையிலிருந்தோ, பட்டுக்கோட்டையிலிருந்தோ, அமெரிக்காவிலிருந்தோ, சிங்கப்பூரிலிருந்தோ அல்லது உலகின் வேறு ஏதாவது ஒரு மூலையிலிருந்தோ படித்துக்கொண்டிருக்கலாம். ஆனால் தாமரன்கோட்டை பற்றிய இப்பதிவை அனேகமாக தாமரன்கோட்டையில் இருந்து மட்டும் படித்துக் கொண்டிருக்கமாட்டீர்கள் என திடமாகவும் வருத்தத்துடனும் நம்புகிறேன். ஒன்று வேலைக்காகவோ, கல்விக்காகவோ வெளியூரில் இருப்பீர்கள். இரண்டாவது, தாமரன்கோட்டையில் இருந்தால், வலைப்பதிவுகளைப் படிக்க இணைய இணைப்பு இருக்காது. உலகம் வெகுவேகமாக வளரும் இக்காலகட்டத்தி்லும் நாம்மூர் எவ்வளவு பின் தங்கியிருக்கிறது என்பதை விளக்குவதற்கு இது ஒன்றே போதுமானதாக இருக்கும் என நினைக்கிறேன்.

நம் பிரச்சனைகளையும் அதன் தீர்வுகளையும் விவாதிக்க நாம் இப்பதிவை ஒரு களமாக பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். உங்கள் அனைவரையும் இதில் எழுத அழைக்கிறேன். நீங்கள் பங்களிக்க விரும்பினால் ஒரு பிளாக்கர் கணக்கை உருவாக்கி அதை பின்னூட்டம் வழியாக தெரிவியுங்கள். பங்களிப்பாளராக சேர்த்துவிடுகிறேன்.

மீண்டும் சந்திப்போம்.

நன்றி!

ஜெயக்குமார் – ஜேகே

பின் குறிப்பு: உங்களுக்கு தமிழில் எழுத தொழில்நுட்ப பிரச்சனை இருந்தால் ஆங்கிலத்தில்கூட எழுதலாம். தமிழில் எப்படி இணையத்தில் எழுதவது என அறியவேண்டுமெனில் எனக்குத் தெரிவியுங்கள்.

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

5 thoughts on “அன்புள்ள நண்பர்களே

  1. Swamy,

    உங்களது வாழ்த்துகளுக்கும் கருத்துகளுக்கும் மிக்க நன்றி

    அன்புடன்
    ஜேகே

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *