தீ மிதியல் காணொளி

தாமரன்கோட்டையில் ஆண்டுதோறும் ஆவலுடனும் பக்தியுடனும் எதிர்பார்க்கப் படும் திருநாள், தீ குதித்த அம்பாள் கோயிலில் நடைபெறும் தீ மிதியல் திருவிழாவாகும். பக்தர்கள் 40 நாட்களுக்கு விரதம் இருந்து தீ மிதியல் நாளன்று(ஒவ்வொரு ஆண்டும் சித்திரை முதல் ஞாயிறன்று நடைபெறும்) அய்யானார் கோயிலில் இருந்து புனித நீரை குடத்தில் ஏந்தி, அதை தலையில் சுமந்து தீ குதித்த அம்பாள் சந்நிதிக்கு வருவர். அங்கே பரப்பப்பட்டிருக்கும் தீயில் நடந்து சென்று பின்னர் அம்பாளை வணங்குவர்.

அதைப்பார்ப்பதற்கு மக்கள் கூட்டமாக கூடி தீயிறங்கும் பக்தர்களை ஆதரித்தும் அம்பாளை வணங்கியும் ஆசி பெறுவார்கள். புலம் பெயர்ந்த அன்பர்களும், நேரில் காண இயலாத பிற நண்பர்களும் தீ மிதியலை கண்டு களிக்கும் நோக்கத்தோடு இந்த ஆண்டு நடைபெற்ற தீ மிதியலின் காணொளியை இங்கே இணைத்திருக்கிறோம்.

காணொளியை எடுத்து உதவிய இராஜேஷுக்கும், ஜெயபாலனுக்கும் தாமரன்கோட்டை.காம் சார்பாக நன்றிகள். இந்த காணொளியைப் பர்த்து உங்களது கருத்துக்களை பகிர்ந்துகொள்வதுடன், மற்றவர்களையும் இதைக் காண அழைக்குமாறு உங்களை அன்புடன் கேட்டுக் கொள்கிறோம்

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

6 thoughts on “தீ மிதியல் காணொளி

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *