தாமரன்கோட்டை.காம் புதிய வலைத்தளம்

வெகு நாட்களாக உருவாக்கத்திலிருந்த தாமரன்கோட்டை.காம் வலைத்தளத்தை இன்று சற்று மேம்படுத்தி வெள்ளோட்டம் இட்டிருக்கிறோம். இப்பொழுதும் அதிக தகவல்கள் இல்லாது தொடக்க நிலையிலேயே உள்ளது. வருங்காலங்களில் சில நண்பர்களின் உதவியுடன் இத்தளம் மேம்படுத்தப்படும்.

முதலில் ஊரைப்பற்றிய அறிமுகம், செய்திகள்(இந்த வலைப்பதிவின் மூலம் வெளியிடப்படும்), சில புகைப்படங்களைத் தாங்கி இந்த தளம் அமையும். நண்பர்களின் பின்னூட்டங்களைப் பொருத்து மேம்பட்ட சேவைகள் சேர்த்துக்கொள்ளலாம். ஒரு குழுமத்தையும் இணைக்கும் எண்ணம் உள்ளது. பார்க்கலாம்.

எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இணைய வசதியுள்ள நண்பர்களின் ஒத்தாசையிருந்தால் இன்னும் சிறப்பாக செய்யலாம். இதை வாசிப்பவர்கள், உங்களது கருத்துகளை தவறாமல் பின்னூட்டப்(comments) பெட்டியில் தெரிவிக்கவும்.

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *