புகைப் பட போட்டி

தாமரன்கோட்டை தொடர்பான சிறந்த புகைப்படங்களை அதிக அளவிலாக வலையேற்றும் நோக்கத்துடன் ஒரு போட்டி அறிவிக்கப்படுகிறது. போட்டியில் பங்கேற்பது மிக எளிது. தாமரங்கோட்டை தொடர்பான புகைப்படங்களை https://www.facebook.com/thamarankottai தாமரன்கோட்டை.com க்கான முகநூல்(Facebook) பக்கத்தில் பகிர்ந்துகொள்ள வேண்டும். மிக அதிகமான விரும்பல்(Like)கள் பெரும் புகைப்படத்திற்கு பரிசு வழங்கப்படும். நவம்பர் மாதம் முழுவதுமாக புகைப்படங்களை சமர்ப்பிக்கலாம். ஒருவர் எத்தனை புகைப்படங்களை வேண்டுமானாலும் சமர்ப்பிக்கலாம்.

பெரிதாக விதிமுறைகள் ஒன்றும் இல்லை. சுய முன்னிறுத்தல்கொண்ட தனி நபர் படங்களை தவிர்க்கவும். சட்டத்திற்கு புறம்பான அல்லது அடிப்படை வாதத்தை தூண்டும் படங்கள் நீக்கப்படும். அவ்வளவுதான்.

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

One thought on “புகைப் பட போட்டி

  1. வாழ்த்துகள்,எமது உறவுகளே,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *