தாமரன்கோட்டையில் நடைபெற்ற உழவர் மன்ற தொடக்க விழாவை பற்றிய தினகரன் செய்தி

தாமரன்கோட்டையில் உழவர் மன்ற தொடக்க விழா நடைபெற்றது. அதைப்பற்றி தினகரன் நாளிதழ் வெளியிட்டிருந்த செய்தி.

தாமரன்கோட்டை - தினகரன் செய்தி

தனிமனிதன் சாதிக்க முடியாததை குழுவாக செயல்பட்டால் சாதிக்கலாம்

நபார்டு வங்கி அதிகாரி பேச்சு

பட்டுக்கோட்டை, அக் 14;
தனிமனிதன் சாதிக்க முடியாததை குழுவாக செயல்பட்டால் நிச்சயம் சாதிக்கலாம் என்று நபார்டு வங்கி துணைப்பொது மேலாளர் பேசினார்.

பட்டுக்கோட்டையை அடுத்த தாமரங்கோட்டையில் தேசிய விவசாய மற்றும் ஊரக வளர்ச்சி வங்கி(நபார்டு), சிட்டியூனியன் வங்கி இணைந்து நடத்திய உழவர் மன்ற துவக்க விழா நடைபெற்றது. தாமரங்கோட்டை வடக்கு ஊராட்சித் தலைவர் சுபத்ரா ராஜேந்திரன் தலைமை வகித்தார். ஒன்றியக்குழு உறுப்பினர் ஆச்சிக்கண்ணு நடராஜன் முன்னிலை வகித்தார். உழவர் மன்றத்தின் தலைவர் ராமமூர்த்தி வரவேற்றார். துவக்க விழாவில் தஞ்சை நபார்டு வங்கியின் துணைப் பொது மேலாளர் ரவிக்குமார் கலந்து கொண்டு திட்டங்கள் மற்றும் மன்றத்தின் செயல்பாடுகள் குறித்து பேசுகையில், தனிமனிதன் சாதிக்க முடியாததை குழுவாக செயல்பட்டால் நிச்சயம் சாதிக்கமுடியும். இந்த மன்றம் வங்கிகளையும், தனி மனிதரையும் இணைக்கும் பாலமாக அமையும் என்றார்.

சிட்டியூனியன் வங்கி நுண்கடன் பிரிவு முதன்மை மேலாளர் சேகர், தஞ்சாவூர் தமிழ்நாடு கால்நடை மற்றும் அறிவியல் பல்கலைக்கழக ஆராய்ச்சி நிலைய தலைவர் புண்ணிய மூர்த்தி, வேப்பங்குளம் தென்னை ஆராய்ச்சி நிலைய தலைவர் நடராஜன், பட்டுக்கோட்டை வேளான்மை உதவி இயக்குநர் செல்வபாண்டி, தோட்டக்கலைத்துறை உதவி இயக்குநர் சந்திரகாசன், தாமரங்கோட்டை சிட்டியூனியன் வங்கி மேலாளர் சுபாஷ் சந்தர், வேளன்மை அலுவலர் மாலதி, தோட்டக்கலை அலுவலர் மாலதி, தோட்டக்கலை அலுவலர் யுகானந்தம் பேசினர். உழவர் மன்ற செயலாளர் பாலகிருஷ்ண மூர்த்தி நன்றி கூறினார்.

Like and Share

Editor

தாமரன்கோட்டை இணைய தள மேலாளர்.

2 thoughts on “தாமரன்கோட்டையில் நடைபெற்ற உழவர் மன்ற தொடக்க விழாவை பற்றிய தினகரன் செய்தி

  1. thamarankottai ulavar mandram eppothu arambam anathu…???? eppadi poruppalargal niyamanam seithargal,,,????? yaral niyamikka pattargal,???? , ethanai vivasayigal ithil pangeduthrgal,,,,????, anaithu vivasayigalukkum thagaval anuppinargala.???………….. BY SHATHISHKUMAR.V,,,,,

  2. hi, we want make new wepstie for our village soon,or we will get this wepsite, this wepsite death, so we will issue new daily news ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *